Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 97
    dĩ nhiên nó phải trả lời như thế rồi

gửi từ sm-t231 của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

máy em s7e cũng hở viền nhẹ mà bỏ nước vô tư, em thử bỏ vào xô, chậu, ca nước tè le, tụi bạn tròn mắt hết mà có sao đâu, các bác cứ khéo lo

Trích dẫn Gửi bởi henryngo
    máy em s7e cũng hở viền nhẹ mà bỏ nước vô tư, em thử bỏ vào xô, chậu, ca nước tè le, tụi bạn tròn mắt hết mà có sao đâu, các bác cứ khéo lo
    ừ, xui xui nó vô cho phát khóc tiếng miên luôn :d

dùng một thời gian rồi biết chưa chắc ko ảnh hưởng

tình hình là mình cũng bị kẹt nút home . đổi sang máy khác thì bị hở viền .ko biết sao đây.liệu còn chuẩn ip68 ko các bác nhỉ

tình hình này là phải kiện thôi... bác nào đứng ra tổ chức gom máy lên sam sung đi...

mình đang dùng con a5 chụp hình mờ chán quá, ko biết dòng này chụp tốt ko

đúng chỉ ssvn mới có cái kiểu siêu phẩm có cái lỗi "hở cho phép".
    màn hở đã là lỗi, giờ lại bảo cho phép, ai cho ssvn cái quyền cấp phép cho cái lỗi như vậy
    chất lượng sp thì lìu tìu cái hở cái không? ae gom hết máy lỗi đem tập trung chụp ảnh khiếu nại tập thể, gửi luôn ảnh video đến báo mạng đăng fb.
    đến lúc đấy ssvn nó lại chả quỳ xuống xin lỗi để đc đổi máy mới cho các bạn.

mình đã qua ttbh kỹ thuật nó đòi vật máy mình ra để dán lại keo.ôi đệch. máy mới mua 4 ngày tại tgdd vẫn có thể đổi mới. bảo nó xác nhận lỗi thì nó bảo bên e chỉ sửa chứ ko nhận lỗi...làm ăn kiểu này thì thôi next...siêu với chả phẩm...

không ảnh hưởng gì đến chống nước đâu, nên xem mấy cái mổ bụng s7, 7edge là biết, cơ chế chống nước gồm dán keo chặt, nhiều ốp và đệm cao su. riêng cái màn hình nếu không vào hãng làm thì không thể tách ra vì rất chặt, các trang như ifixit đều phải nạy vỡ màn mới tách được.
    còn vấn đề thẩm mỹ thì chắc soi kính lúp mới thấy được hở viền, mặc dù với tâm lý máy hở viên thì nhìn kiểu gì cũng sẽ hở viền.