Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 97
    Trích dẫn Gửi bởi philong_ime
    bác đền em cái màn hình đi( vỗ con ruồi hộ bác vỡ bố nó rồi @@
    @philong_ime
    bác ơi. con ruồi bên tinhte bác đập hôm qua lại vo ve nữa rồi. bác đập tiếp hộ em phát. chứ e nản nó lắm rồi. cứ 1 giọng điệu cũ rích nói mãi

mie, hnay e bị khởi động lại 3 phát này. điên k tả đc. trước khi mua hào hứng bnhieu thì bjo chán bấy nhiêu.

gửi từ sm-g935f của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

note 5 của em cũng bị né các bác ạ, em nó ở với em dc 7 tháng giờ mới biết

Trích dẫn Gửi bởi bachelor2k3
    @philong_ime
    bác ơi. con ruồi bên tinhte bác đập hôm qua lại vo ve nữa rồi. bác đập tiếp hộ em phát. chứ e nản nó lắm rồi. cứ 1 giọng điệu cũ rích nói mãi
    thôi bác ạ, cái thằng ngực đàn bà ấy bỏ qua đê, chuối quá em né ))))

sau khi mình rước em ấy về 1 ngày thì đọc đc topic này, cũng hoang mang nhưng sau khi xài em nó 1 tuần thì quá hoài lòng. mình dùng cả ngày gọi nhiều mà đến tối còn nằm lướt fb web nghe nhạc mà vẫn còn đc 35%. ngâm nước khè với bạn bè 4 5 lần mà vẫn ngon lành. dùng mắt thường thì ko thấy hở. dùng tờ tiền polyme thì lọt cạnh bên phía nút volume.nói chung là mình hài lòng. không cần bít là có hở hay không. ngâm nước 15p vẫn ko sao. nên cứ thế mà xài ngon lành

cái thằng đó để tôi. thích lý lẽ tôi chơi lý lẽ với nó cho! nick tôi bên đó là nguyen trung dung

Trích dẫn Gửi bởi trungntvctd
    ra bên tgdd nó bảo a lên hãng xin giấy thì nó cho đổi. lên thì bảo hở cho phép, nút home hơi liệt bến trái nhưng a ấn ở giữa cơ mà. cái đệt... mình fan ss mà chắc quay đầu dùng ip vậy. nản đ chịu được...
    nút home của mình nhấn mép trái và mép phải không nhận lệnh, chày cối với thằng ttbh một hồi lâu nó mới xác nhận lỗi và mình đc đổi máy mới.

Trích dẫn Gửi bởi chí phèo
    anh em qua xúc cái thằng cu ragefighter phụ bác @bachelor2k3 một tay, bên đó đang chiến đấu ác liệt qúa, kaka: <div class="link-essentials-favicon">
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3a%2f%2ftinhte.vn[/img]
    https://tinhte.vn/threads/samsung-ban-duoc-hon-10-trieu-chiec-galaxy-s7-va-galaxy-s7-edge-trong-thang-3.2568069/page-13</div>
    thằng này không nói chuyện đc với nó đâu, show lỗi rõ ràng mà nó còn cãi được. tranh luận với nó vô ích

Trích dẫn Gửi bởi tenlagi1995
    thì bác đập máy cho hơn giá trị mua máy là được đổi máy khác mất 10%
    bạn biết quy định nếu k sửa chửa dc mới thay máy mới mà, thế nào bên đó cũng đòi sửa hay vặn vẹo lý do. mình nghĩ để đổi máy và bù 10% cũng nhiêu khê lắm, chỉ là phương án dự phòng thôi.

bạn kia nói đúng đó . cứ lỗi wa ttbh xác nhận lấy giấy thẩm định , rồi lại cửa hàng đổi . mình đổi cái này là thứ 3 rồi đó . vl
    cái 1 . hở viền nhưng hầu như cái này cho phép ss
    cái 2 . thì bụi vào ngay cảm biến nhịp tim và camera sau
    mới đổi cái thứ 3 đang sài kô bít thế nào . siêu phẩm thật là kinh lỗi tùm lum
    các bạn xem camera sau với cảm biến nhịp tim có bị bụi vào kô nhé . lấy đèn pin soi vào mà xem