Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 97 của 97
    con s7 edge của em bị từ chối bảo hiểm vì lí do tự cho máy vào nước và không nhận được bất kì hỗ trợ nào của samsung ạ ... hơn nữa máy của e đã 1 lần mang tới ttbh và được xác định máy lỗi và được thay toàn bộ bên trong..
    giờ chẳng biết phải làm sao hơn 18tr đâu phải con số nhỏ .. tức nhất là thái độ vô trách nhiệm với kh đùn đẩy hết bên này y
    tới bên kia..

em bán cụ nó rồi, ngon thì ngon thật nhưng pin chán hơn cả cây 6s, chứ đừng nói là splus

sent from my iphone using tapatalk

con s7e này của thằng bạn mua ở bên úc, bảo nó chụp cái viền xem thử thì nó gửi lại 2 hình như này {big_smile}

[img]data/attachments/40/40436-6e487def0d77a9cbac04a13242a37c6d.jpg[/img]

[img]data/attachments/40/40437-cebd0e9cd000b958c58b985bda8b2d67.jpg[/img]

Trích dẫn Gửi bởi sam53
    con s7e này của thằng bạn mua ở bên úc, bảo nó chụp cái viền xem thử thì nó gửi lại 2 hình như này {big_smile}

view attachment 33355

view attachment 33356
    cũng hở. máy mình chỉ bị hở ko bị lỗi pin yếu, loạn cảm ứng + reset

mình dùng s7 edge thấy pin cũng đc mà sao mọi người kêu thế nhỉ? hôm nào dùng nhiều cũng vẫn onscreen đc 6h30p với độ sáng 40%.
    máy tắt hết ứng dụng ko dùng, xóa ứng dụng shealth ko bật on display. trước dùng note 4 đc 5h là cao

mình không rành lắm về điện thoại, nên mình quyết định nghe lời khuyên từ những bạn reviewer hot trên youtube, anh vinh vật vờ bảo nên mua s7 thay vì s7e vì một số lí do, thật chất bọn ấy giống nhau thôi bạn à. nhưng một khi chọn s7e thì chấp nhận tốn thêm 1 khoảng tiền mỗi khi lựa chọn phụ kiện, bản thân mình thấy chưa cần thiết. và,

s7 đã hoàn thiện cực kì nhiều rồi, màn hình cong thật sự cho mình cảm giác độc của chiếc đt ss thôi và đã từ những phút đầu cầm nắm em nó, nhưng để thao tác những việc thường ngày thì s7 cho mình cảm giác thân thiện với tay hơn là s7e.

và chuyện muôn thuở, dán màn hình bao căng đối với s7e.

máy mình cũng hở. đem ngâm nước thấy có bong bóng, nước vào khe 2 bên màn nhưng ko thấy có vấn đề gì. nhấc lên lau sạch. vẩy vài phát thấy ra đầy nước =)) vẫn bình thường.