Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 6 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 97
    Trích dẫn Gửi bởi trinhbacuong
    nhìn giống ở hải dương ghê bác nhỉ
    24 lý quốc sư . hà nội bác ạ

gửi từ sm-g935f của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

ml mua ở bên đl cũng bị hở 2bên cạnh. giờ đành sống chung với lũ chả làm gì được

Trích dẫn Gửi bởi chí phèo
    pin onscreen của các bác ở đây có ai được trên 5h không ? 6s plus của mình toàn trên 8h, còn em s7 edge thì chỉ từ 4h30 tới 5h là tèo.

chỉ tính lướt web, xem phim vs youtube nhé. chứ còn chơi game thì s7 edge tụt pin còn nhanh hơn tụt quần :d
    pin của mình đây. chơi bravefrontier là chủ yếu

[img]data/attachments/37/37267-e3636b730e312b4fb38d863836843e9d.jpg[/img]

[img]data/attachments/37/37268-dd477c06d8c5162a9e8799d56ccbd840.jpg[/img]

[img]data/attachments/37/37269-0f6dd93bc152175e4c1999199d4456c0.jpg[/img]

mình sắp qua lg g5 roài các bác ợ, quay lại với đội lg

khổ quá. tìm hiểu chút đi. hở cho phép là họ tính giãn nở các kiểu. máy nào cũng bị 1 bên thôi.. vì màn hình cong nó khác với phẳng chứ. sao ko ai lấy s7 phẳng ra coi xem có hở không rồi phán

mình ít tiền nên mua con s7 xt hàn, thấy cũng hài lòng. chưa gặp các lỗi khởi động lại, đơ, loạn cảm ứng bao giờ. cũng ko lo bị hở viền

nếu máy công ty thì mang ra fpt mà hỏi. tiện mượn chậu nước thả luôn

gửi từ sm-g935f của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

mình đang chờ thẩm định lỗi hở sáng viền chỗ đèn led thông báo. các bác có bị k? xem mấy máy trưng bày đều bị.

gửi từ sm-n920c của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

mình phải đăng nhập để comment như này. không biết do mấy bác là fan ss đó giờ hay là do ss mới công bố chống nước là 1 tính năng trên s7/s7e mà khi bị hở màn hình mấy bác lại làm rầm rộ lên như thế. thật sự là 1 fanboy sony, khả năng chống nước từ z đến tận z5 bây giờ, vẫn rất nhiều người bị hở viền trên sản phẩm xperia, mình cũng là người trong số đó. nhưng khi thử khả năng chống nước thì mọi thứ đều ổn. hầu hết các hãng, nếu đã khẳng định chống nước ip68 thì đó đã là 1 tính năng, mà đã là 1 tính năng thì sẽ k dễ bị vào nước (dù có hở viền) vì họ đã khẳng định là tính năng thì bên trong họ sẽ gia cố cho sp của họ để khi nếu k may xảy ra rơi vào nước hay đi mưa thì cũng còn tính năng ấy. mình, đang sử dụng s7e sau khi đọc hết 12 trang của post này, mình cũng đã lấy thử tờ tiền và rê thử cả thân máy. kết quả là mình hở khá nhiều, do lần đầu tiếp cận với tính năng chống nước có trên samsung nên mình chưa dám thả nước còn sony thì mình thả nhiều r nhưng chỉ 1 lần vào nước. đọc bài các bạn thì cũng lo đấy nhưng thôi việc gì cũng từ từ, đợi phản hồi bên samsung còn mình thì chiều nay rãnh có lẽ sẽ ra ttbh của samsung hỏi cho ra lẽ, nếu họ khẳng định hở cho phép thì mình có quyền yêu cầu họ làm giấy cam kết chứ nhỉ??? với mình thiết nghĩ nếu ae có bị v thì cứ đem lên thẳng ttbh chứ đừng đem ra cửa hàng mình mua tốn thời gian lắm. vài dòng tâm sự với ae

dĩ vãng, mình cho em nó theo chồng mới rồi các bác ợ :d