Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 97

S7 Edge bị hở màn hình. Tính năng chống nước còn tác dụng ???

mê samsung galaxy s7 edge vì thiết kế đẹp, đặc biệt còn có tính năng chống bụi, chống nước. nhưng gần đây nghe thông tin trên 1 số diễn đàn công nghệ em flagship này đang bị lỗi hở màn hình. hở nhẹ thì chỉ bị 1 góc màn hình, hở nặng thì bị suốt cạnh màn hình luôn.
    mình rất băn khoăn: liệu với khe hở thế này thì tính năng chống nước có còn tác dụng không ? samsung có bảo hành cho những trường hợp này không ???
    có ace nào trong diễn đàn đang lv cho samsung vn vui lòng trả lời hộ mình.
    cảm ơn rất nhiều.

cách test s7 edge có bị hở màn hay không: dùng 1 tờ tiền polyme vuốt dọc theo rãnh khớp nối giưa màn hình với cạnh viền. nếu bạn không thể cho cạnh tờ tiền lọt vào rãnh thì chúc mừng bạn: điện thoại bạn ko hở màn, còn nếu như 1 phần của tờ tiền có thể chui vào trong thì... có lẽ các bạn đã tự hiểu..

Trích dẫn Gửi bởi tuanthinh
    cái thằng này nó cùn vãi lúa

gửi từ sm-g935f của tôi bằng cách sử dụng tapatalk
    bác đền em cái màn hình đi( vỗ con ruồi hộ bác vỡ bố nó rồi @@

Trích dẫn Gửi bởi philong_ime
    bác đền em cái màn hình đi( vỗ con ruồi hộ bác vỡ bố nó rồi @@

mới đọc topic này thấy nói hở, test thử thì con s7 edge của mình cũng hở, có nên đổi không mọi người. mua ngày 29/3/2016 tại viễn thông a phan đăng lưu, quận phú nhuận, tphcm
    mới chạy ra viễn thông a hỏi thử, thì họ nói do tối rồi nhân viên bảo hành đi về, mai anh quay lại. mình hỏi thêm nếu bị hở như vậy là do lỗi nhà sản xuất thì khi đổi lại cứ bóc seal đến khi nào có con nào không hở thì mình mới lấy. chị quản lý nói như vậy không được, mình cũng chả biết phải nói sao
    anh em cho ý kiến với

còn lỗi hở sáng chỗ đèn thông báo là tnao các bác? hình như máy e bị. hx. cho đèn nháy ở ánh sáng đèn trong nhà thấy như hở sáng.

Trích dẫn Gửi bởi longphan
    trả lại mất bao nhiêu % bác?

15 ngày đầu k mất gì hay sao ớ bác

chan nan voi s7 edge wa , nhiu loi wa , may tui co bui vao cam bien do nhip tim + camrasau , nay thi chong bui po tay

máy a5 2016 cũng bị hở nhé, mình ra tgdd làm dữ đổi 3 lần, con đang xài là con thứ 4 nhưng bị hở ít nhất nên đành chịu.

Trích dẫn Gửi bởi minh070994
    máy a5 2016 cũng bị hở nhé, mình ra tgdd làm dữ đổi 3 lần, con đang xài là con thứ 4 nhưng bị hở ít nhất nên đành chịu.
    mình cũng dùng a5 nhưng bọn nó gởi lên hãng thẩm định. vl thật

con s7 edge của mình hồi đầu mới mua về khít rịt. thấy mấy bác kêu hở sáng với nhét tiền vào được, mình thử cũng k sao nhét vào. ấy vậy mà 2 hôm nay lại dính rồi. vừa hở sáng vừa nhét được tiền chán quá.