Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

S7 edge chia sẻ và tâm sự

năm nay dự tính nằm vùng ở note 4 chờ iphone 7, nhưng mọi thứ thay đổi khi trải nghiệm trực tiếp s7edge tại vivo city. quá bóng bảy, quá nhiều tính năng cùng cải tiến đã thuyết phục mình đặt mua s7 ngay lập tức.
    ...
    ...
    tuy nhiên, samsung vẫn cứ là samsung. hoàn thiện phần cứng cũng như phần mềm làm mình thất vọng. sau 3 ngày lấy s7 edge thì em nó xuất hiện hiện tượng loạn cảm ứng, phải reset máy mới hết, đến lần thứ 3 thì mình mới quay lại được - clip bên dưới! lần cuối cùng mình gap hiện tượng này cách nay hai ngày nhưng kg mang theo note 4 nen kg quay lại được. hnay lên fptshop ntmk đổi máy, sau 20 phút nhân viên mang máy về, nguyên seal, nhưng mở ra mình ngắm nghía một hồi thì phát hiệnnó hở viền...ngậm ngùi đi về chờ shop chuyển máy khác về

còn nhiều bạn khác cũng hở viền , hở sáng đèn led có show hình bên tinhte.
    buồn cho samsung, có lẽ đây là lần cuối mình kết duyên với sam vì sam kg làm cho mình được yên tâm khi sử dụng

<div data-s9e-mediaembed="youtube" style="display:inline-block;width:100%;max-width:640px"><div style="overflow:hidden;position:relative;padding-bottom:56.25%"><iframe allowfullscreen="" scrolling="no" style="border:0;height:100%;left:0;position:absolu te;width:100%" src="//www.youtube.com/embed/mmiukmt_-lg"></iframe></div></div>

mình lần đầu tiên sd sp của samsung, đổi từ lg g2 lên có đôi lời chia sẻ. thật sự, rất thích s7e năm nay, từ ngoại hình, tính năng, pin... cảm nhận sử dụng má rất tốt, chỉ thỉnh thoảng bị đơ nhẹ và vướng cái viền edge, và pin chưa thực sự như kì vọng. điểm không hài lòng nhất là cái chống nước. thiết nghĩ một khi đã ra mắt tính năng này thì phải hoàn thiện nó chứ? cái giá phải trả là gì, giá mua vẫn đắt, loa ngoài kém hơn, mất tính năng hồng ngoại. nếu vậy từ đầu đừng đưa tính năng chống nước vào luôn thì chắc sp sẽ hoàn thiện và an tâm hơn khi sử dụng. còn như bây giờ, có để trưng chứ đâu dám dùng, vậy có nghĩa lý gì không?

hình như s7 vẫn có hồng ngoại mà

gửi từ sm-g920f của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi đinh đức quân
    hình như s7 vẫn có hồng ngoại mà

mình cầm trực tiếp máy còn không có mà bạn " hình như " @@

Trích dẫn Gửi bởi phat_truong
    mình cầm trực tiếp máy còn không có mà bạn " hình như " @@
    hôm mình đi trải nghiệm s7 ở cellphones thì nhân viên samsung kết nối với máy chiếu bằng s7 dc.

ko có ir thì hơi tiếc. đã quen với s6 có ir giờ k có cũng thấy thiếu. thôi đợi s8 rồi mình lên. còn giờ chỉ ngóng xem ở đâu bán vr giá tốt để múc vậy

chừng nào mới có khả năng rinh con này về. hix