Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 35 của 35
    Trích dẫn Gửi bởi baolich2
    bác chỉ e phần nào là anten đc ko. về phần cứng e ko rành lắm. e thay 2 chip ở 2 hàng khác nhau rồi. 1 hàng còn tách chip từ main xác n3 9002 sang cơ. nhưng vẫn yếu.
    [img]data/attachments/35/35791-3852565266a5d301b861ee644a34d7d2.jpg[/img]

Trích dẫn Gửi bởi hiepgia

view attachment 28709
    thank bác. để e thử. bác cho e hỏi luôn là máy bị lỗi nhận sim nhưng ko gọi ko nt đc ( khi gọi thì báo không được đăng kí vào mạng. chọn nhà mạng bằng tay thì báo lỗi ko thể kết nối) thì là bệnh gì ạ. đã up về rom gốc vẫn bị

Trích dẫn Gửi bởi .a. phú
    có cái máy lạnh sanyo mà mình thử mãi cũng ko điều khiển dc.
    bạn dùng ứng dụng nào điều khiển vậy?
    mình thì dùng asmart remote và zazaremote, vừa xem thì đều có dòng sanyo.
    bạn thử xem có được không, trong mỗi hãng có nhiều dòng model lắm, thử mãi mới tìm được.

Trích dẫn Gửi bởi kaxihan
    có hay không có đâu có trở ngại gì,tv có điều khiển tv, mình không thích kiểu lấy mèo làm việc của chó, không cần thiết.
    đây là 1 đứa mù công nghệ. đứa kaxihan này là 1 trong những đứa ngu nhất trái đất này. cổng hồng ngoại là tính năng cao cấp mà bất cứ máy điện thoại máy tính bảng siêu phẩm cao cấp nào cũng phải có hết , nếu không có thì không còn là siêu phẩm cao cấp nữa,
    bây giờ ai thông minh sẽ lấy cổng hồng ngoại để điều khiền tv và các thiết bị khác, rất là cần thiết,
    mà đứa kaxihan này mày cũng ngu lắm cơ khi ví máy móc với mèo chó, mày mới là loại mèo chó đấy ,mà loại mày còn ngu hơn cả mèo chó đấy vì mày nói không cần thiết

Trích dẫn Gửi bởi i love lg htc samsung
    đây là 1 đứa mù công nghệ. đứa kaxihan này là 1 trong những đứa ngu nhất trái đất này. cổng hồng ngoại là tính năng cao cấp mà bất cứ máy điện thoại máy tính bảng siêu phẩm cao cấp nào cũng phải có hết , nếu không có thì không còn là siêu phẩm cao cấp nữa,
    bây giờ ai thông minh sẽ lấy cổng hồng ngoại để điều khiền tv và các thiết bị khác, rất là cần thiết,
    mà đứa kaxihan này mày cũng ngu lắm cơ khi ví máy móc với mèo chó, mày mới là loại mèo chó đấy ,mà loại mày còn ngu hơn cả mèo chó đấy vì mày nói không cần thiết
    tôi thấy bạn mới là ngu nhất:

nên biết, cổng hồng ngoại được trang bị trên một số máy cách đây 6, 7 năm rồi, nó cũng chẳng phải là cái gì cao cấp nhất, các máy dòng e hoặc n của nokia, một số máy của siemens có trang bị cổng hồng ngoại để giao tiếp, nên cổng hồng ngoại không phải là tính năng cao cấp nhất mà bất cứ điện thoại máy tính bảng siêu phẩm cao cấp nào cũng phải có. iphone là một sản phẩm rất hoàn hảo, doanh số của nó luôn rất cao, vậy nó có cổng này không.

cổng hồng ngoại có đặc tính phải chiếu đúng hướng, phải trong tầm hiệu quả, phải tương thích bộ điều khiển thu nhận, một cái điện thoại nếu lắp thêm cổng hồng ngoại, tạm là cho rằng nó tiện dùng cho tivi, thế những người sắm tivi mà không có điện thoại có cổng hồng ngoại thì điều khiển tivi thế nào, nhất là những bác nhiều tiền, con vertu nó có cổng này không. một nguyên lý cơ bản của tivi là bộ điều khiển đương nhiên sẽ đi kèm, đó là hướng tiện dụng, chẳng có hãng nào sản xuất tivi mà không kèm bộ điều khiển, trừ những sản phẩm biết phân biệt thao tác tay của con người, nhưng những sản phẩm đó nó cũng chẳng cần dùng điện thoại thoại điều khiển qua cổng hồng ngoại nữa.

tôi thấy bạn vừa ngu, vừa tỏ ra nguy hiểm, vừa vô văn hoá, bạn nghĩ là bạn thông minh à, cái thằng bán tivi nó còn thông minh hơn nhiều, và tốt nhất cũng đừng mang chó mèo vào đây, bạn không thấy bôi bác đồng loại của bạn như vậy là quá đáng sao, chúng nó đúng là thông minh hơn bạn đấy.
    một lời khuyên cuối, đừng có bao giờ mồm nhanh hơn não, cái forum này dành cho người dùng ss, cứ vào đây và cắn càn như thế chỉ khiến người ngoài người ta thấy người dùng ss có nhiều thành phần vô học.