Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 33
    các bạn cho mình hỏi,khay sim của các bạn có bị teo dần giống của mình k,mình có nói sao khe sim của mình teo dần (chỗ khoanh tròn) bên bh samsung nói là thiết kế nó vốn dĩ như vậy,ko biết máy các bạn có gióng mình ko,thanks

đây là hình khay sim trên insta của samsung

bị mòn ah, mình ko bik

gửi từ sm-g935f của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi huyusd
    bị mòn ah, mình ko bik

minh ko có mượn máy ai để kiểm chứng đc nên hỏi thử mấy bạn trên diễn đàn xem thử có giống mình ko,cũng co thể thiết kế mặc định là hẹp dần như vậy

trong này ít người gé zô lém

Trích dẫn Gửi bởi hyun yoon
    các bạn cho mình hỏi,khay sim của các bạn có bị teo dần giống của mình k,mình có nói sao khe sim của mình teo dần (chỗ khoanh tròn) bên bh samsung nói là thiết kế nó vốn dĩ như vậy,ko biết máy các bạn có gióng mình ko,thanks
    vãi cả khay sim của bác, để tí cu em mình nó về mượn lại máy nó rút khay sim ra xem thử, trước mình mua không để ý lắm. nếu bác đút vào máy khít rịt thì chắc không vấn đề gì đâu bác.

Trích dẫn Gửi bởi chí phèo
    đây bác, bác yên tâm rồi nhé . khay sim nó phải vát bo theo viền.
    thank bác,lại 1 lần nữa samsung lại quảng cáo "bịp",cai hình trên insta thì vát đều,ko hề bị teo,cũng có thể là s7e bị teo,còn s7 ko teo :")

mình nhìn kỹ thấy hinh quang cao cua no cung teo ma bac. bac coi ky lai xiu!

trước giờ bh con note 10, s6, note 5 toàn ra thằng ttbh ss, chả bao h ra tgdd là chỗ mua.
    rất hài lòng về cách bh của ss. con s6 bị ám hồng màn hình với pin sụt nhanh. ra ttbh nó thay màn thay main giữ lại mỗi cục pin và cái nắp lưng ) mà cái nắp lưng nó báo thay luôn miễn phí cũng được chỉ là nắp thay ko có imei nên thôi. coi như máy mới luôn.
    vụ fpt bảo mở máy thấy hơi lạ, vì hầu hết nhà phân phối thường đóng máy chuyển thẳng về ttbh chứ không bao h tự sửa. nếu họ tự sửa thì coi như cái máy đó mất bh chính hãng luôn.

bảo hành thì ra ttbh ssvn ra mấy chỗ mua làm cái gì để cãi nhau mất tg