Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    số bác nhọ rồi chứ em đang xài con s7 nè có bị như bác đâu, bác mang ra bảo hành đê

mọi người xài ko sao. có mình bác bị. ra bảo hành đổi tới 4 cái s7. bác có hư cấu quá ko. bác cho cái địa chỉ, số đt em chạy qua làm report đầy đủ cho ae trên forum xem.
    đành ràng ko phải cái gì cũng hoàn hảo, xui thì bị dính lỗi. nhưng 1 mình bác tới 4 cái bị lỗi, quả là ......

mình cũng dính thi thoảng bật 3g nóng như than tắt đi thì hết. lỗi không rõ ràng đâm ra ngại mang ra ttbh
    mua chưa dduwwocj tháng

con s7 của mình chơi game (jurrassic world: the game) = wifi đc tầm hơn 3h on screen, thế có fải yếu ko các bác. mình dùng bt (game, fb, ...) thì đc tầm hơn 4h thôi

Trích dẫn Gửi bởi sangnguy21
    samsung không đưa bản cập nhật làm sao đi chứ, s7 thì nháy màn hình liên tục máy thì nóng, pin rút nhanh, bỏ 16tr ra ôm 1 cục tức vào người nếu như khoung hỗ trợ tốt các flaship thì đây lần cuối nhé sam, thân >.<
    chắc thím cài mấy pm khóa màn hình 1 chạm trên ch play nó ko tương thích androi m nên khi tắt nó nháy nháy .. dự là như vậy

số bác nhọ rồi, <div class="link-essentials-favicon">
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3a%2f%2fhoanghamobile.com[/img]
    s7</div> em sài có vấn đề gì đâu ( bác thử mang ra bảo hành check với họ xem sao?