Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 72

Đã có Update cho S7 Edge Việt Nam.

mình vừa mới check thì thấy có cập nhật rồi, các bạn nào dùng hàng chính hãng ở vn thì kiểm tra cập nhật và tải về nhé.

bản update cải thiện vấn đề cảm ứng nhảy lung tung khi vô tình chạm tay vào phần màn hình cong, chức năng sửa ảnh bị méo, lựa chọn hiển thị,....

xem thêm: <div>
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=https%3a%2f%2ftinhte.vn[/img]
    https://tinhte.vn/threads/s7-edge-co-update-cai-thien-tinh-trang-cam-ung-nhay-khi-cham-nham-vao-man-hinh-cong.2569972/</div>

không biết sao chứ sao tốc độ download của mình chậm quá, down từ tối mà mới có được 6mb

Trích dẫn Gửi bởi hcp
    ngon. lên rồi các bạn ơi ! điều chỉnh được độ phân giải trong cài đặt luôn. không phải nova - noveo gì nữa. xem chừng mượt mà hơn đó: trải nghiệm thôi.
    mình thấy pin cũng có cải thiện luôn đó bạn

mình cập nhật được rồi, cũng đang dung theo dõi, mà chỉnh đc phân giải xong nhìn thích hẳn :3

mình theo dõi thấy nhiều post kêu s7e lỗi lắm mà sao h có topic update k thấy ai vào nói j nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi dothinh
    mình theo dõi thấy nhiều post kêu s7e lỗi lắm mà sao h có topic update k thấy ai vào nói j nhỉ
    mới có update mà, vẫn phải dùng theo dõi ít nhất mấy ngày mới biết được khắc phục được hết lỗi hay chưa. mới dung sơ qua thì cảm nhận của mình là khá mượt, các hiệu ứng của máy cũng mượt hơn :d

Trích dẫn Gửi bởi toknowyou
    mới có update mà, vẫn phải dùng theo dõi ít nhất mấy ngày mới biết được khắc phục được hết lỗi hay chưa. mới dung sơ qua thì cảm nhận của mình là khá mượt, các hiệu ứng của máy cũng mượt hơn :d
    bạn k hiểu ý mình r, ý mình nói là so vs nhiều topic báo lỗi thì lẽ ra có rất nhiều ng "sở hữu" s7e, chứ k phải chỉ có 3 ng như nãy h

Trích dẫn Gửi bởi dothinh
    bạn k hiểu ý mình r, ý mình nói là so vs nhiều topic báo lỗi thì lẽ ra có rất nhiều ng "sở hữu" s7e, chứ k phải chỉ có 3 ng như nãy h
    chắc chưa update hoặc là đang mải mê theo dõi :v

đã update và vân tay ko sử dụng dc do chính sách bảo mật

Trích dẫn Gửi bởi hai_ct

đã update và vân tay ko sử dụng dc do chính sách bảo mật
    vô lý, mình vẫn sử dụng dc nhé