Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 72
    thím nào có link tải không nhỉ

đã anh em nào cài recovery cho bản mới cập nhật này chưa. mình chạy re nó cứ vào re gốc cua máy

mạng fpt 10mb máy báo 24h mới tải xong, qua nhà hàng xóm vnpt 4mb chạy 5p xong. ếu hiểu nổi.

lỡ up lên rồi có quay lại được k các bro mong chỉ giáo ạ

Trích dẫn Gửi bởi sò lông lý
    lỡ up lên rồi có quay lại được k các bro mong chỉ giáo ạ
    trc h mình chỉ thấy ngta mún lên thôi, ai mún xuống bao h??

gửi từ s7 edge của tôi sử dụng tapatalk.

Trích dẫn Gửi bởi dothinh
    trc h mình chỉ thấy ngta mún lên thôi, ai mún xuống bao h??

cũng chỉ vì cái vụ vân tay đó bác. e dùng all in one, vuốt dưới lên là tắt màn hình, ấn phím giữa xong giữ là lên, h muốn vân tay lại phải với sang nút nguồn tắt, thực sự k muốn. mà k tắt bằng nguồn thì lại lóc cóc vuốt vuốt để mở rất mất tgian. về cảm ứng cạnh thì cầm cũng đã quen rồi, k bị chạm cạnh nữa. đấy là lý do e muốn trở lại. có lý do nào thuyết phục em dùng tiếp bản hiện tại không
    à còn vụ nova nữa, dùng chế độ thu gọn của ss thì nhìn cũng k được bằng nova.

cũng chỉ vì cái vụ vân tay đó bác. e dùng all in one, vuốt dưới lên là tắt màn hình, ấn phím giữa xong giữ là lên, h muốn vân tay lại phải với sang nút nguồn tắt, thực sự k muốn. mà k tắt bằng nguồn thì lại lóc cóc vuốt vuốt để mở rất mất tgian. về cảm ứng cạnh thì cầm cũng đã quen rồi, k bị chạm cạnh nữa. đấy là lý do e muốn trở lại. có lý do nào thuyết phục em dùng tiếp bản hiện tại không
    mình nghĩ cái j cũng có lý do, bản cập nhật này cải thiện cảm ứng nhầm, chỉnh dc độ phân giải, rất nhiều mà bạn?

Trích dẫn Gửi bởi dothinh
    mình nghĩ cái j cũng có lý do, bản cập nhật này cải thiện cảm ứng nhầm, chỉnh dc độ phân giải, rất nhiều mà bạn?

độ phân giải của bản update này e đã chọn mục thu gọn mà nhìn nó vẫn thô thô sao ý k bằng nova. còn cái vụ cảm ứng nhầm ý bác là để trong túi quần hả ?cái nè e chưa thử vì mới up đêm qua

độ phân giải của bản update này e đã chọn mục thu gọn mà nhìn nó vẫn thô thô sao ý k bằng nova. còn cái vụ cảm ứng nhầm ý bác là để trong túi quần hả ?cái nè e chưa thử vì mới up đêm qua
    cảm ứng nhầm khi cầm mà lòng bàn tay vô tình chạm vào phần màn cong ý bác ợ, cái này bản cũ bác nằm ngửa lướt fb thì bảo đảm k dc ợ.

à cái đó e có nói là đã quen rùi mờ. bh dùng thoải mái k lo cái cạnh đó. bác biết cách nào để về bản cũ k