Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 26

Chủ đề: Lỗi phím Home

hình như toàn s7e bị chứ s7 mìh dùg đc gần thág chả lỗi lầm gì

Trích dẫn Gửi bởi chí phèo
    thế thì phải có option tùy chọn, như mình đây, mình không cần 2 ứng dụng hay cần bấm cái quái gì ở lock screen cả, chỉ cần ấn home xuống phát thả ra là phải vào ngay.
    thế thì đổi qua iphone 6s, hay cảm biến không cần mở màn hình như lg, oppo đấy... phàn nàn làm gì.

Trích dẫn Gửi bởi nth288
    thế thì đổi qua iphone 6s, hay cảm biến không cần mở màn hình như lg, oppo đấy... phàn nàn làm gì.
    không cần đồng chí phải nói, đây dùng 6s plus lâu rồi nhé. còn s7 edge sau này mua về chỉ để xem thử samsung có gì hay ho hơn không, cuối cùng cũng phải thanh lý {big_smile}

hic của mình mua hơn 1 tháng bị 3 lỗi sau ức chế luôn.
    1. màn hùnh chưa chi đã bị xước tè le dù dùng cận thận - bị đổi thừa do lỗi người dùng
    2. nút tăng âm lượng bấm tiếng tách tách ko rõ, cảm giác bị lì - bảo hành kếo bình thường
    3. nút home bị y chang chủ topic - sai sót cho phép trong sx.
    nản toàn tập. thề từ nay cạch samsung ko bao giờ mua nữa.

Trích dẫn Gửi bởi dothanhtrung
    hic của mình mua hơn 1 tháng bị 3 lỗi sau ức chế luôn.
    1. màn hùnh chưa chi đã bị xước tè le dù dùng cận thận - bị đổi thừa do lỗi người dùng
    2. nút tăng âm lượng bấm tiếng tách tách ko rõ, cảm giác bị lì - bảo hành kếo bình thường
    3. nút home bị y chang chủ topic - sai sót cho phép trong sx.
    nản toàn tập. thề từ nay cạch samsung ko bao giờ mua nữa.
    cái lỗi thứ 3 bảo hành đi bác, con nào lỗi mới bị vậy. kêu nó đưa ra mấy con khác coi có bị vậy không? bên nước ngoài là được đổi ngay, chủ topic + mình cũng đc đổi. cho phép gì mà cho phép, làm dữ vào, quay clip làm to lên...

mình bóc 3 hộp, hộp 1-2 bản màu đen thì đều lỗi phím home tương tự như chủ topic, bản bạc silver thì không bị, có vẻ như bản đen hay bị lỗi phím home thì phải

thì mình có nói rồi đó. con của thằng em mình thì không có bị gì hết. vl quá

Trích dẫn Gửi bởi ledinhsonhp
    mình bóc 3 hộp, hộp 1-2 bản màu đen thì đều lỗi phím home tương tự như chủ topic, bản bạc silver thì không bị, có vẻ như bản đen hay bị lỗi phím home thì phải
    đúng rồi. của mình bản màu đen

Trích dẫn Gửi bởi dothanhtrung
    thì mình có nói rồi đó. con của thằng em mình thì không có bị gì hết. vl quá
    hổ báo lên bác. bản màu vàng cũng bị lỗi này. xài mấy đời samsung trước đến giờ cũng không bị lỗi này nên không thể sai sót khỉ gì. haiz

hôm nay đã mang 2 con s7 edge tới trạm bato hành. bên trạm bảo hành đã gửi về kỹ thuật lỗi này. thứ 2 sẽ có kết quả nếu xác định đây là lỗi trong mức cho phép mình sẽ yêu cầu làm giấy xác nhận.