Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

FingerSecurity - Khóa ứng dụng bẳng vân tay trên các thiết bị Samsung có hỗ trợ cảm biến

galaxy s5, galaxy note 4 & note edge, galaxy s6 seri, galaxy note 5 và mới đây nhất là những thiết bị galaxy tab s2 seri, galaxy a seri là những thiết bị smartphone và tablet của samsung được hỗ trợ công nghệ bảo mật vân tay. tuy nhiên, cho đến nay chức năng này mới chỉ được người dùng áp dụng vào tính năng mở khóa màn hình. để có thể mở rộng chức năng này hơn, thì mình xin giới thiệu đến một ứng dụng có tên gọi fingersecurity - ứng dụng này sẽ giúp các bạn mở và khóa các ứng dụng mình muốn bằng vân tay.

<iframe data-s9e-mediaembed="imgur" allowfullscreen="" scrolling="no" src="//imgur.com/a/leglk/embed" style="border:0;height:550px;width:100%"></iframe>
    khi khởi động ứng dụng fingersecurity bạn sẽ được hướng dẫn thiết lập bảo mật
    cách sử dụng ứng dụng này rất đơn giản, bạn chỉ cần tải fingersecurity về sau đó thiết lập vân tay và vào trong lựa chọn các ứng dụng trong danh sách mà bạn muốn khóa.

khi truy cập ứng dụng bạn sẽ phải sử dụng vân tay để mở khóa
    lưu ý: bạn chỉ cần thiết lập vân tay là xong, không cần phải thiết lập màn hình khóa vân tay bên ngoài của máy. tránh trường hợp anh em nào không thích mở máy bằng vân tay nhé.

click vào hình để tải về fingersecurity

<div>
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3a%2f%2fsamsungviet.vn[/img]
    samsungviet
    </div>

đã dùng và mua unlock 'specific fingers' từ cách đây khá lâu, đáng đồng tiền bát gạo các bác ợ :d

quá hay, thks bác

mới cài . rất hay

vừa cài và dùng thử. rất hay.
    cám ơn bác

khóa tin nhắn xong cài pm tin nhắn khác là đọc được, khóa ảnh vào pm khác hoặc vào facebook ... cũng xem được ảnh nói chung cài vào cũng để cho các con gà không vào được thôi không thấy tác dụng lắm xóa luôn

samsung s5 active co duoc ko

mình cũng đã mua và dung 2 chức năng của nó. quá tuyệt vời!

giống my knox ko bác

rất hay và bổ ích, mình cũng đang cần ứng dụng này cảm ơn thớt đã chia sẻ