Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 34

Samsungviet.vn ra mắt trang lưu trữ Firmwares, link tải nhanh và tự động cập nhật

nằm trong khuôn khổ bản cập nhật samsungviet.vn 4.0, s-upate là trang lưu trữ firmwares các hệ máy samsung đầu tiên tại việt nam do đội ngũ developer của hệ thống website & diễn đàn samsungviet.vn (cộng đồng người dùng samsung việt nam) tự phát triển. đây sẽ là nơi để người dùng samsung có thể dễ dàng tải về những bản firmwares cho mọi hệ máy của mình.

trang lưu trữ firmwares s-update sở hữu các tính năng nổi bật thân thiện với người dùng như:
    • liên tục cập nhật tự động 24/24 firmwares của các hệ máy mới nhất của samsung
    • tất cả các thiết bị di động, máy tính bảng, đồng hồ thông minh của samsung được bán ra tại việt nam đều sẽ được hỗ trợ firmwares trên s-update
    • giao diện đơn giản dễ dùng, tìm kiếm thông minh trên cả pc lẫn mobile, tablet
    • để tìm kiếm thiết bị chỉ cần nhập model hoặc tên thiết bị vào ô tìm kiếm.
    • link tải nhanh với tốc độ ổn định dành cho người dùng việt nam
    • không cần đăng nhập vẫn có thể dễ dàng download và tải về
    hiện tại với phiên bản s-update 1.0, đội ngũ developer của samsungviet.vn mới chỉ tiến hành hỗ trợ các thiết bị của samsung. trong các phiên bản cập nhật tiếp theo s-update sẽ mở rộng để hỗ trợ nhiều thiết bị khác ngoài thương hiệu hơn.

để sử dụng được s-update anh em có thể truy cập trực tiếp vào tên miền: <div>
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3a%2f%2fs-update.samsungviet.vn[/img]
    s-update: firmware portal from samsungviet</div>
    hoặc truy cập vào diễn đàn samsungviet.vn và nhấn vào đường link firmwares/s-update trên menu:

update 1:
    - fixed bug nhấn enter trên thanh tìm kiếm bị load lại trang.
    - hiện tại đã có thể share model có firmware mới bằng cách nhấn vào tên model như hình dưới.

chúc anh(chị) em sử dụng vui vẻ và đón chờ các dịch vụ hỗ trợ tiếp theo đội ngũ phát triển của samsungviet.vn​

View more random threads:

đã test thử nhé ae. link down nhanh, ổn định. khá dễ tìm. nhưng lúc search ấn enter sẽ bị nhảy lại trang đầu. mong ad sớm khắc phục lỗi này

sao máy mình nó ko hiện ra như máy ad nhỉ? mình phải ấn vào 3 dấu gạch ngang mới thấy

Trích dẫn Gửi bởi cutiecat
    sao máy mình nó ko hiện ra như máy ad nhỉ? mình phải ấn vào 3 dấu gạch ngang mới thấy
    có thể bạn đang sử dụng laptop 13inch nên bi co lại, bọn mình sẽ sửa vấn đề này.

link fshare.vn rất nhanh,cám ơn samsungviet.vn .

[img]data/attachments/34/34471-424970f6ec448d8dc42613966d59e2c5.jpg[/img]

ngon quá! down vù vù ruầy.
    kể ra kiếm được stock 5 file nữa thì ngon @anm, @hiepgia ah.:d:d

Trích dẫn Gửi bởi namfat
    ngon quá! down vù vù ruầy.
    kể ra kiếm được stock 5 file nữa thì ngon @anm, @hiepgia ah.:d:d
    stock 4 file - 5 file cứ pm em. có firmware có. có firmware không có.

chưa có s6e+ hả ad ?

Trích dẫn Gửi bởi ng0cthang
    chưa có s6e+ hả ad ?
    có rồi nhé bạn

<div class="link-essentials-favicon">
    [img]//www.google.com/s2/favicons?domain=http%3a%2f%2fs-update.samsungviet.vn[/img]
    s-update: firmware portal from samsungviet</div>

update bản 1.0 beta 2. thêm vài chức năng mới vào. đọc change log ở op để biết thêm nhé.