Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 57
    Trích dẫn Gửi bởi bichtram
    mình thì thấy sam sung ra mấy con suhd nhìn đẹp, thích màn hình cong nhìn thanh lịch
    cong kiểu tràn viền lần đầu tiên có trên thế giói mới phê bạn nhỉ. cảm giác xem nó ko bị giới hạn về không gian, cảm nhận chiều sâu của hình ảnh được tốt hơn.

klq tới dòng suhd này, chỉ nói về tv samsung thôi ấy cũng thấy rất bền bỉ luôn rồi. nghĩ sao nhà có con samsung thời 2010 luôn ấy, giờ hết bảo hành cả hơn 2 năm rồi vẫn thấy em nó hoạt động tốt, màu sắc âm thanh vẫn rất ngon.

Trích dẫn Gửi bởi trubatgioi
    quá chừng loa của sam sung luôn nhưng mà đa số loa không dây nhìn tiện nhỉ

:d mấy cái kết nối không dây này thì mình cũng không ngạc nhiên lắm )) thích là thích mấy cái tính năng mà hạn chế bụi, hạn chế côn trùng ) thấy nó tiếu tiếu ha
    do dòng suhd 2016 có thiết kế khe thoát nhiệt, gió được tối ưu nhỏ nhất có thể mang tới nhiều tiện ích hơn đó bác. còn em kết nhất khoản công nghệ màn hình với khả năng hiển thị rộng hơn 1 tỷ 73 triệu đó

Trích dẫn Gửi bởi xudoll
    con người giờ hiện đại kéo theo mấy đồ công nghệ cũng hiện đại, mà lạ cái là già cả cũng hợp lý chứ chưa gọi là đắt :d có những tính năng của suhd rất là đã luôn chẳng hạn như tự động kết nối các thiết bị, sẽ không còn cắm dây nợ tùm lum nữa
    tự động thì giờ thấy nhiều hãng như vậy rồi. kết là kết cái thiết kế, mỏng mịn, đường cong tối giản nhất của em nó ấy. tv gì ko thấy cái ốc vít, gờ cạnh nào lồi ra luôn, nhìn từ mặt trước hay mặt sau đều rất đẹp, sang chảnh.

Trích dẫn Gửi bởi bùi thị hậu
    klq tới dòng suhd này, chỉ nói về tv samsung thôi ấy cũng thấy rất bền bỉ luôn rồi. nghĩ sao nhà có con samsung thời 2010 luôn ấy, giờ hết bảo hành cả hơn 2 năm rồi vẫn thấy em nó hoạt động tốt, màu sắc âm thanh vẫn rất ngon.
    xài chừng ấy năm được rồi, đổi qua dòng suhd này cho kịp thời đại đi thím =]]]]]]]]]]]]

samsung đi đầu về đầu tư phát triển công nghệ mới mà thích công nghệ nano crystal ghê

mình nghĩ ss họ đạt được điều này cũng không dễ dàng gì. còn nhớ cách đây vài năm khi smartphone lẫn smarttv chưa thịnh hành như bây h, ss vẫn chưa đc để ý tới nhiều. mình nghĩ chính vì luôn cố gắng tìm hiểu và đưa công nghệ mới vào sản phẩm đi kèm chính sách bảo hành tốt mới có ss ngày hôm nay

nhìn hãng này ngưỡng mộ quá mấy bác ơi, số 1 tại thế giới chứ đâu phải chuyện đùa

Trích dẫn Gửi bởi linh mai tiêu
    mình nghĩ ss họ đạt được điều này cũng không dễ dàng gì. còn nhớ cách đây vài năm khi smartphone lẫn smarttv chưa thịnh hành như bây h, ss vẫn chưa đc để ý tới nhiều. mình nghĩ chính vì luôn cố gắng tìm hiểu và đưa công nghệ mới vào sản phẩm đi kèm chính sách bảo hành tốt mới có ss ngày hôm nay
    thời đại công nghệ ngày càng phát triển, các hãng hầu như đã bão hòa. chỉ những nhà sản xuất nào luôn sáng tạo và đưa công nghệ đi đầu mới giành chiến thắng thôi ^^ ps: các bác biết con tivi nào xài ngon ko, tư vấn em với =]]

dòng này đa số ra nhiều cái màn hình cong nhìn thích ghê á, thiệt chứ nói ra cũng tội cho mấy dòng smart cũ. mình thích dòng suhd hơn, thiết kế đẹp mà nhiều công dụng