Chào mừng đến với Hội những người yêu thích Sam Sung Việt Nam.
  • Login:
Trang 36 của 44 Đầu tiênĐầu tiên ... 263435363738 ... CuốiCuối
Kết quả 351 đến 360 của 438
    đã chụp được cuộn màn hình.

Trích dẫn Gửi bởi tyla81
    n910c đã lên 6.0.1. cảm giác mượt mà. phân chụp cuộn lúc mới update có xuất hiện, sau đó khởi động lại máy thì mất. quá lạ. có bác nào chụp cuộn được ko??
    a e nào lên 6.0 rùi cảm nhận ra sao share cho e bit với để e còn lên

gửi từ sm-n910c của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi hoàng phan cường
    a e nào lên 6.0 rùi cảm nhận ra sao share cho e bit với để e còn lên

gửi từ sm-n910c của tôi bằng cách sử dụng tapatalk
    cứ lên đi. ok lắm

gửi từ sm-g935f của tôi bằng cách sử dụng tapatalk

ko thích update kiểu ota, chờ bao giờ có odin xxv thì làm lại hẳn như máy mới luôn mới cảm nhận hết cái ưu, nhược điểm của 6.0 ^_^

bác chủ thớt cho em hỏi với ạ!
    em đang ở rom gốc 5.1.1 sau đó up lên 6.0.1 xeo theo hướng dẫn trang 1 sau đó em lỡ tay wipe thì bị chuyển thành css xeo, rồi em up lại rom gốc 5.1.1 rồi wipe thì bị chuyển thành thl. bây giờ em update ota lên 6.0.1 rồi nhưng vẫn bị css thl, bác có thể chỉ giúp em cách để về lại xxv không ạ. em cảm ơn ạ

css thành xeo xem ở đâu biết cái này vậy bạn? và nó có bị sao ko?

dùng 1 thời gian thì có các nhược điểm sau: app youtube tự nhiên ko tự xoay chiều khi xem full screen.
    còn app titaniumbackup bị lỗi như sau: mới đầu cài và dùng ngon lành mọi thứ, hôm qua thấy nó có cer không ổn, remove đi xong để cài lại mà bị lỗi ko thể cài lại được.
    khi đang còn sử dụng titaniumbackup: đặc biệt hơn là file backup của nó lại vào đường dẫn root/storage/emulated/titaniumbackup chứ ko phải như mọi lần (bộ nhớ máy/ titaniumbackup hoặc thẻ nhớ/titaniumbackup). vào trong backup setting của app thì thấy folder như vậy và cài đặt sao nó cũng ko thấy folder khác nhưng khi mở folder đó ra bằng root explorer thì nó báo là folder đó rỗng . giờ remove titaniumbackup đi rồi thì mất luôn cả cái folder backup đó và ko cài được titaniumbackup luôn. ai biết bị sao xin chỉ giáo với, ko có titanium sao mà sống đây...
    bao nhiêu app backup giờ mất tiêu...

Trích dẫn Gửi bởi nhattruong.pytn
    bác chủ thớt cho em hỏi với ạ!
    em đang ở rom gốc 5.1.1 sau đó up lên 6.0.1 xeo theo hướng dẫn trang 1 sau đó em lỡ tay wipe thì bị chuyển thành css xeo, rồi em up lại rom gốc 5.1.1 rồi wipe thì bị chuyển thành thl. bây giờ em update ota lên 6.0.1 rồi nhưng vẫn bị css thl, bác có thể chỉ giúp em cách để về lại xxv không ạ. em cảm ơn ạ
    bác nào biết chỉ bảo em với ạ.

Trích dẫn Gửi bởi nhattruong.pytn
    bác nào biết chỉ bảo em với ạ.
    ở post #1 đã nói rõ. giờ root thì mới lấy lại được csc xxv.

Trích dẫn Gửi bởi hiepgia
    ở post #1 đã nói rõ. giờ root thì mới lấy lại được csc xxv.
    bác cho em xin link topic nào hướng dẫn root android 6.0.1 với ạ. hay là phải về lại android 5 rồi root xong mới lại lên ạ?